Thông số kỹ thuật: GWS 6-100 Professional
| Đầu vào công suất định mức | 670 W |
| Tốc độ không tải | 11000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M 10 |
| Đường kính đĩa | 100 mm |
| Chổi nắp con sợi thép, đường kính | 70 mm |
| Trọng lượng không tính cáp | 1,8 kg |

Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Bosch |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
| Đầu vào công suất định mức | 670 W |
| Tốc độ không tải | 11000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M 10 |
| Đường kính đĩa | 100 mm |
| Chổi nắp con sợi thép, đường kính | 70 mm |
| Trọng lượng không tính cáp | 1,8 kg |
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Mã sản phẩm: AK-8021
– Nhà sản xuất: Asaki
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Lưỡi kìm xử lý nhiệt luyện, cắt sắc bén
– Thân kìm sử dụng thép high carbon
– Cán bọc nhựa 2 màu đen cam
– Kích thước: 6″
Số lượng: Còn hàngHết hàng
| Công suất | 710W |
| Đường kính lưỡi mài | 100mm (4″) |
| Tốc độ không tải | 11,000 |
| Kích thước | 258 x 118 x 97mm
(10-1/8″ x 4-5/8″ x 3-13/16″) |
| Trọng lượng tịnh | 1.7kg (3.7lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
hàng chính hãng
bảo hành: 6 tháng
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy mài MAKITA GA4030 -100mm Công tắc Trượt
| Công suất | 720W |
| Đường kính lưỡi mài | 100mm (4″) |
| Tốc độ không tải | 11,000 |
| Kích thước | 266 x 117 x 95mm
(10-1/2″ x 4-5/8″ x 3-3/4″) |
| Trọng lượng tịnh | 1.7kg (3.7lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
Bạn có thể đặt hàng trực tiếp : 0906331208- 0906331204
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy cưa lọng Makita 4327
| Công suất | 450W |
| Thông số kỹ thuật | gỗ 65mm (2-9/16″)
thép 6mm (1/4″) |
| Độ xọc | 18mm (11/16″) |
| Độ xọc / Phút | 500 – 3,100 : 4327 |
| Tốc độ không tải | 3,100 |
| Kích thước | 224 x 77 x 197mm
(8-7/8″ x 3″ x 7-3/4″) |
| Trọng lượng tịnh | 1.9kg (4.2lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.0m (6.6ft |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.