Thông số kỹ thuật: GBM 13 RE Professional
| Đầu vào công suất định mức | 600 W |
| Tốc độ không tải | 0 – 2600 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 360 W |
| Trọng lượng không tính cáp | 1,7 kg |
| Mô-men xoắn (các công việc vặn vít mềm) | 0,0 / 1676,0 Nm |
| Mô-men xoắn định mức | 20,0 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 1/2″- 20UNF |
| Khả năng của đầu cặp | 1,5 – 13 mm |
| Phạm vi khoan | |
|---|---|
| Đường kính khoan nhôm | 13 mm |
| Đường kính khoan gỗ | 30 mm |
| Đường kính khoan bê thép | 13 mm |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.