| Đầu vào công suất định mức | 2.200 W |
| Tốc độ không tải | 8500 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Tay cầm chính | Trục |
| Đường kính đĩa | 180 mm |
| Trọng lượng không tính cáp | 5 kg |

Máy mài góc GWS22-180
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Bosch |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Cảo chử F Benren
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Cảo chử F Benren
50×100
Xuất sứ : Benren
cảo chữ F dùng để kẹp dịnh vị giữ cố định sản phẫm khi bạn thi công 1 một mình giúp bạn cho dễ dàng thao tác trên mặt ván gỗ thích hợp cho mọi công việc khoan cắt , cưa ,cắt ,bào ,mà chà nhám trên sản phẩm gỗ , ngoài ra có thể dùng cho nghành đá khi bạn thi công dán đá dùng kẹp giữ đinh vị
-
BỘ MŨI PHAY GỖ 12 MÓN CỐT NHỎ
Số lượng: Còn hàngHết hàng
BỘ MŨI PHAY GỖ 12 MÓN CỐT NHỎ
Trọn Bộ mũi phay gỗ 12 món
chuyên dùng cho máy phay cầm tay hoặc máy bàn router
Dao được làm bằng chất liệu thép carbon 45 # và hợp kim YG8 Tất cả các lưỡi dao được xử lý nhiệt, có độ bền cao, mạnh mẽ hiệu suất tốt, đường cắt sắc nét, xoay trơn tru, vận hành nhẹ
Công dụng : Điêu khắc họa tiết, cắt cạnh, tạo viền hoa văn đẹp mắt cho sản phẩm đồ gỗ nội thất, khi phay nên chú ý tốc độ điều khiển để tránh làm cháy gỗ ( xuất hiện vệt đen ) -
Cưa đĩa cắt inox HSS Julia italia 300×2.0×32
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Cưa đĩa cắt inox HSS Julia italia 300×2.0×32
1.710.000 ₫
Số lượng: Còn hàng
Cưa đĩa cắt inox HSS Julia italia 300X2.0X32
chất liệu lưỡi : thép phủ tin hợp kim
màu sắt : 7 màu
xuất sứ : ItaliaCưa đĩa cắt inox HSS Julia italia 300×2.0×32 dùng để cắt inox ống làm bàn bàn ghế , kệ giường tủ , cắt inox hộp làm khung nhà xưởng dân dụng ,tạo độ bền cao so với đá phíp cắt inox
Xài mòn có bạn thể gởi cho cửa hàng chúng có nhận gia công mài răng lại bạn sử dụng lại được nhiều lần mà vẩn béndùng để cắt inox ống làm bàn bàn ghế , kệ giường tủ độ bền cao so với bạn dùng đá phíp cắt inox
-
lưỡi cưa gỗ Dongnitool 235x40T
Số lượng: Còn hàngHết hàng
lưỡi cưa gỗ Dongnitool 235x40T
Lưỡi cưa gõ hợp kim Dongnitool đầu lưỡi được đắp từ chất liệu thép hợp kim YG8 tạo đường cắt sắt bén khi cắt ra sản phẩm của bạn láng mịn không bị râm gỗ.
ngoài ra được thiết kế 4 rành trên măt lưỡi chống gây tiếng ồn klhi vận hành cho người sử có thể cưa được các loại cứng như gỗ cẩm lai, gỗ căm xe, gỗ liêm gỗ xoan đào.
-
Máy khoan Bosch GBM 1000 RE
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy khoan Bosch GBM 1000 RE Professional với
TÍNH NĂNG NỔI BẬT.
- Sử dụng liên tục chỉ với một tay mà vẫn đem lại hiệu quả.
- Máy khoan Bosch GBM 1000 RE thiết kế rắn chắc và nhỏ gọn giúp sử dụng dễ dàng.
Bền bỉ – Bảo hành nhanh chóng.
Hãy liên hệ cửa hàng Ngọc Kiều

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.