| Công suất | 1,500W |
| Khả năng cắt tối đa | góc thẳng 0 độ: 75 x 130mm (2-15/16″ x 5-1/8″)
góc nghiêng 45 độ: 75 x 90mm (2-15/16″ x 3-1/2″) |
| Đường kính lưỡi | 255mm (10″) |
| Tốc độ không tải | 4,200 |
| Kích thước | 610 x 485 x 515mm
(24″ x 19-1/8″ x 20-1/4″) |
| Trọng lượng tịnh | 14.7kg (32.4lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
Giảm giá!
So sánh
Máy cưa đa góc MT230
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Maktec |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy cưa đa góc MT230” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Máy mài góc makita 9553B
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy mài gócModel 9553BChi tiết kỹ thuật
Công suất 710W Đường kính lưỡi mài 100mm (4″) Tốc độ không tải 11,000 Kích thước 258 x 118 x 97mm (10-1/8″ x 4-5/8″ x 3-13/16″)
Trọng lượng tịnh 1.7kg (3.7lbs) Dây dẫn điện 2.5m (8.2ft) hàng chính hãng
bảo hành: 6 tháng


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.