| Công suất | 1,650W |
| Khả năng cắt tối đa | Góc thẳng 0 độ: 90.5 x 95mm (3-9/16″ x 3-3/4″)
Góc nghiêng 45 độ: 90.5 x 67mm (3-9/16″ x 2-5/8″) |
| Đường kính lưỡi | 255 – 260mm (10 – 10-1/4″) |
| Tốc độ không tải | 4,600 |
| Kích thước | 530 x 532 x 476mm
(20-7/8″ x 21″ x 18-3/4″) |
| Trọng lượng tịnh | 12.4kg (27.3lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
Giảm giá!
So sánh
Máy cưa đa góc LS1040
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Makita |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy cưa đa góc LS1040” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Máy cưa lọng Makita 4327
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy cưa lọng Makita 4327
Công suất 450W Thông số kỹ thuật gỗ 65mm (2-9/16″) thép 6mm (1/4″)
Độ xọc 18mm (11/16″) Độ xọc / Phút 500 – 3,100 : 4327 Tốc độ không tải 3,100 Kích thước 224 x 77 x 197mm (8-7/8″ x 3″ x 7-3/4″)
Trọng lượng tịnh 1.9kg (4.2lbs) Dây dẫn điện 2.0m (6.6ft -
Kìm điện cách điện Asaki AK-8002
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Kìm điện cách điện Asaki AK-8002
Mã sản phẩm: AK-8002
– Nhà sản xuất: Asaki
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Lưỡi kìm xử lý nhiệt luyện, cắt sắc bén
– Thân kìm sử dụng thép 60# chrome vanadium
– Cán bọc nhựa 2 màu đen cam sọc
– Có thể cắt dây thép 2.3mm và dây đồng 3.2mm
– Tiết kiệm 50% lực cắt so với kềm thông thường
– Kích thước: 8.5″ -
Kìm nhọn cao cấp Asaki AK-8003
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Kìm nhọn cao cấp Asaki AK-8003
Model: AK-8003– Nhà sản xuất: Asaki– Xuất xứ: Trung Quốc– Lưỡi kìm xử lý nhiệt chân không, cắt sắc bén– Thân kìm sử dụng thép 60# chrome vanadium– Có thể cắt dây thép 1.5mm và dây đồng 2.6mm– Cán bọc nhựa PP+TPR 2 màu cam đen sọc– Kích thước: 6″


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.