Thông số kỹ thuật: GEX 125-1 AE Professional
| Đường kính đĩa chà | 125 mm |
| Tốc độ không tải | 7500 – 12000 vòng/phút |
| Vận tốc thì theo quỹ đạo | 15000 – 24000 opm |
| Độ lệch tâm | 1,25 mm |
| Giấy nhám / gá đĩa | Giữ chặt kiểu Velcro |
| Đầu vào công suất định mức | 250 W |
| Trọng lượng không tính cáp | 1,3 kg |
| Đường kính mạch dao động | 2,5 mm |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.