Thông số kỹ thuật: GSB 10 RE Professional
| Đầu vào công suất định mức | 500 W |
| Tốc độ không tải | 0 – 2600 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 250 W |
| Trọng lượng không tính cáp | 1,5 kg |
| Ren nối trục chính máy khoan | 3/8′ – 24 UNF |
| Khả năng của đầu cặp | 1 – 10 mm |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải | 0 – 41600 bpm |
| Phạm vi khoan | |
|---|---|
| Đường kính khoan bê tông | 10 mm |
| Đường kính khoan gỗ | 20 mm |
| Đường kính khoan bê thép | 8 mm |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.