| Đầu vào công suất định mức | 1.300 W |
| Tốc độ không tải | 11.000 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 660 W |
| Ren trục bánh mài | M 14 |
| Đường kính đĩa | 125 mm |
| Tấm mài bằng cao su, đường kính | 125 mm |
| Chổi nắp con sợi thép, đường kính | 70 mm |
| Chiều dài | 286 mm |
| Chiều cao | 106 mm |
| Trọng lượng không tính cáp | 2 kg |

Máy mài góc GWS13-125 CI
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Bosch |
| Xuất xứ | Đức |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Thông số kỹ thuật: GWS 13-125 CI Professional
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy mài góc GWS13-125 CI” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4
-
LƯỠI CƯA FREUD 300 X 2.6 / 2.2 X 30/25.4 X 60T (LU6A – 1700)
Số lượng: Còn hàngHết hàng
LƯỠI CƯA FREUD 300 X 2.6 / 2.2 X 30/25.4 X 60T (LU6A – 1700)
TÊN HÀNG MÃ GIÁ 300 X 2.6 / 2.2 X 30/25.4 X 60T LU6A – 1700 1,820,000 255 X 2.4 / 2.0 X 25.4 X 50T LU6A – 0900 1,400,000 255 X 2.2 / 1.6 X 25.4 X 100T LU4B – 0400 1,180,000 300 X 2.8/ 2.2 X 30 X 96T LU4B – 0200 1,580,000 203 X 2.0 / 1.4 X 25.4 X 90T LU4B – 0100 967,000 178 X 1.5 / 1.0 X 25.4 X 80T LU4B – 0500 850,000 -
LƯỠI CƯA ĐĨA CẮT SẮT HSS APOLLO 300 X 2.0 X 32
Số lượng: Còn hàngHết hàng
LƯỠI CƯA ĐĨA CẮT SẮT HSS APOLLO 300 X 2.0 X 32
chất liệu : thép phủ tin hợp kim HSS-DMo5
màu sắt : vàng
xuất sứ : Gerrmany
Lưỡi cưa đĩa cắt sắt HSS APoLLo 300X2.0X32 thép gió dùng để cắt sắt ống,sắt hộp
STT QUY CÁCH GIÁ 1 250 X 1LY6 805 2 250 X 2LY 805 3 275 X 1LY6 900 4 275 X 2LY 900 5 300 X 1LY6 980 6 300 X 2LY 980 7 300 X 2LY5 1,150,00 8 350 X 2LY5 1,470.00 9 375 X 2LY5 2,250.00 10 375 X 3LY 2,250.00 11 400 X 2LY5 2,550.00 -
Đá mài hợp kim TDC 150x10x2
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Đá mài hợp kim TDC 150x10x2
Đường kính :D150
mặt rộng :10mm
độ dầy : 2mm
đường kính lỗ trong :16mm
độ hạt : SDC500
xuất sứ : MADE IN TAIWAN
hàng chính hãng
Đá mài hợp kim TDC 150x10x2 đá mài mặt trời dùng để mài lưỡi cưa đĩa hợp kim , mũi phai router , mũi hợp kim…

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.