| Đầu vào công suất định mức | 1.700 W |
| Tốc độ không tải | 11.500 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 820 W |
| Ren trục bánh mài | M 14 |
| Đường kính đĩa | 125 mm |
| Tấm mài bằng cao su, đường kính | 125 mm |
| Chổi nắp con sợi thép, đường kính | 70 mm |
| Chiều dài | 298 mm |
| Chiều cao | 106 mm |
| Trọng lượng không tính cáp | 2,4 kg |

Máy mài góc GWS17-125 CI
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Bosch |
| Xuất xứ | Đức |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Máy khoan Bosch GBM 10 RE
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy khoan Bosch GBM 10 RE Professional được sử dụng trong việc khoan sắt, khoan gỗ , khoan thép… Với thiết kế nhỏ gọn, độ chính xác cao và giá cả rất hợp lý, rất tiện lợi vừa đáp ứng nhu cầu cho gia đình sử dụng hay đến công trình xây dựng.
Bền bỉ – Bảo hành nhanh chóng.
Đại lý cấp 1 của Bosch – Lúc nào cũng có hàng.
Hãy liên hệ cửa hàng Ngọc Kiều -
Máy cưa lọng Makita 4327
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy cưa lọng Makita 4327
Công suất 450W Thông số kỹ thuật gỗ 65mm (2-9/16″) thép 6mm (1/4″)
Độ xọc 18mm (11/16″) Độ xọc / Phút 500 – 3,100 : 4327 Tốc độ không tải 3,100 Kích thước 224 x 77 x 197mm (8-7/8″ x 3″ x 7-3/4″)
Trọng lượng tịnh 1.9kg (4.2lbs) Dây dẫn điện 2.0m (6.6ft -
Kìm điện cách điện Asaki AK-8002
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Kìm điện cách điện Asaki AK-8002
Mã sản phẩm: AK-8002
– Nhà sản xuất: Asaki
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Lưỡi kìm xử lý nhiệt luyện, cắt sắc bén
– Thân kìm sử dụng thép 60# chrome vanadium
– Cán bọc nhựa 2 màu đen cam sọc
– Có thể cắt dây thép 2.3mm và dây đồng 3.2mm
– Tiết kiệm 50% lực cắt so với kềm thông thường
– Kích thước: 8.5″

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.