| Công suất | 1050W |
| Đường kính lưỡi | 185mm (7-1/4′) |
| Tốc độ không tải (rpm) | 4,900 |
| Kích thước
(Dài x rộng x cao) |
284x243x213mm
(11-1/8″x9-9/16″x9-1/8″) |
| Trọng lượng * | 3.7kg (8.1lbs) |
| Dây dẫn điện |
2.0m (6.6ft) |
Giảm giá!
So sánh
Máy cắt gỗ MT583
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Maktec |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy cắt gỗ MT583” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Bàn cắt gạch tay Panna
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Nhà sản xuất :Panna xuất sứ :TQ
Hiện tại ngoài Bàn cắt gạch đẩy tay Panna 800mm 1 thanh chúng tôi còn có các size khác như 600mm và 1000mm. Giá liên hệ chi tiết cửa hàng Ngọc Kiều.
Mã hàng PN-600M-3 PN-800M-3 PN-1000M-3 Chiều dài 600mm 800mm 1000mm Xuất xứ Trung Quốc Trung Quốc Trung Quốc


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.