| Công suất | 1,650W |
| Khả năng cắt tối đa | Góc thẳng 0 độ: 90.5 x 95mm (3-9/16″ x 3-3/4″)
Góc nghiêng 45 độ: 90.5 x 67mm (3-9/16″ x 2-5/8″) |
| Đường kính lưỡi | 255 – 260mm (10 – 10-1/4″) |
| Tốc độ không tải | 4,600 |
| Kích thước | 476 x 530 x 532mm
(18-3/4″ x 20-7/8″ x 21″) |
| Trọng lượng tịnh | 12.1kg (26.7lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
Máy cưa đa góc LS1030N
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Makita |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy cưa đa góc LS1030N” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.