| Công suất | 1,050W |
| Khả năng cắt tối đa | góc thẳng 0 độ: 66mm (2-5/8″)
góc nghiêng 45 độ: 44mm (1-11/16″) |
| Đường kính lưỡi | 185mm (7-1/4″) |
| Tốc độ không tải | 4,700 |
| Tổng chiều dài | 282mm (11-1/8″) |
| Trọng lượng tịnh | 3.4kg (7.5lbs) |
| Dây dẫn điện | 2.5m (8.2ft) |
Giảm giá!
So sánh
Máy cắt gỗ 5806B
Số lượng: Còn hàng
| Nhãn hiệu | Makita |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Tình trạng | mới 100% |
| Khuyến mãi |
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Máy cắt gỗ 5806B” Hủy
Sản phẩm mới
- columns-4
-
Máy đánh cạnh Maktec TM370
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy đánh cạnh Maktec TM370
Chi tiết kỹ thuật
Công suất
530W
Thông số kỹ thuật
Chấu bóp 6mm or 1/4″
Tốc độ không tải
35,000
Kích thước
82x90x199mm
(3-1/4″x3-1/2″x7-7/8″)
Trọng lượng tịnh
1.5kg (3.4lbs)
Dây dẫn điện
2.0m (6.6ft)Bảo hành :6 tháng
-
Máy khoan Bosch GBM 1000 RE
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy khoan Bosch GBM 1000 RE Professional với
TÍNH NĂNG NỔI BẬT.
- Sử dụng liên tục chỉ với một tay mà vẫn đem lại hiệu quả.
- Máy khoan Bosch GBM 1000 RE thiết kế rắn chắc và nhỏ gọn giúp sử dụng dễ dàng.
Bền bỉ – Bảo hành nhanh chóng.
Hãy liên hệ cửa hàng Ngọc Kiều
-
Máy mài góc makita 9553B
Số lượng: Còn hàngHết hàng
Máy mài gócModel 9553BChi tiết kỹ thuật
Công suất 710W Đường kính lưỡi mài 100mm (4″) Tốc độ không tải 11,000 Kích thước 258 x 118 x 97mm (10-1/8″ x 4-5/8″ x 3-13/16″)
Trọng lượng tịnh 1.7kg (3.7lbs) Dây dẫn điện 2.5m (8.2ft) hàng chính hãng
bảo hành: 6 tháng


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.